#1 2020-09-12 13:09:33

SusanLup
Member
From: Iran
Registered: 2020-09-12

Học lái xe B2 đang là lựa chọn của rất nhiều người hiện nay

Posted on Thursday January 01, 1970

XeXe ô tô   Tư vấn trung tâm dạy lái xe ôt uy tính tại sài gòn   trang thi6 năm  Bình luận: 81      81 Bình luận 123 4      JPMINHTrứng 2 năm  Mình đang học trường Đồng Tiến ở 355B le quang dih đây, khóc hết nước mắt mn ah, học thực hành ấy, tư vấn nói một đàng, đến học thì lại làm một nẻo, kiểu như trung tâm thì lừa đảo, giáo viên thì muốn kiếm chuyện để moi thêm tiền hoc viên.
Mọi người nên tránh xa trung tâm này nhé     kemenguoitadi , concobebe2411  thích nội dung này       concobebe2411TÍCH CỰC 2 năm             JPMINH đã nói:       ↑           Mình đang học trường Đồng Tiến ở 355B le quang dih đây, khóc hết nước mắt mn ah, học thực hành ấy, tư vấn nói một đàng, đến học thì lại làm một nẻo, kiểu như trung tâm thì lừa đảo, giáo viên thì muốn kiếm chuyện để moi thêm tiền hoc viên.
Mọi người nên tránh xa trung tâm này nhé       @JPMINH  Cảm ơn bạn chia sẻ                  knightdragonlightĐẠI BÀNG 2 năm  http://hoclaixehcm.edu.vn/khoa-hoc-lai-xe-o-to-b2-tphcm-tieu-chuan/a421172.html                   Trung Tâm Tiến Thành - Dạy Lái Xe Uy Tín Tại TPHCM.

Trường dạy lái xe ô tô Tiến Thành là trung tâm chuyên đào tạo học lái xe ô tô các hạng B1

B2, C uy tín tại Tphcm trực thuộc Sở GTVT Tphcm             hoclaixehcm.edu.vn                  Mọi người tư vấn giúp em trung tâm này.
e dự tính học ở quận 10.
xin cám ơn mọi người.
concobebe2411TÍCH CỰC 2 năm  Update trương An ninh nhân dân gần Suối Tiên ok không các bác               khuongvuong1912Trứng 1 năm  Các bác muốn học lái xe có thể tham khảo thêm trung tâm Thành Công 3/2, e đã học khóa B2 ở đây r, cảm nhận của e là tốt, giá tiền ko mắc cũng ko rẻ ???? , bác nào quan tâm có thể xem thêm https://hoclaixethanhcong.vn/dao-tao-hoc-lai-xe-o-to-hang-b2.html                   Học bằng lái xe ô tô hạng B2 trọn gói GIÁ RẺ TPHCM - Thành Công - Đào Tạo Dạy Học Lái Xe Ô Tô|Dạy Học Lái Xe Máy - Thành Công.
Học lái xe B2 đang là lựa chọn của rất nhiều người hiện nay.

Vậy khi học lái xe B2 bạn cần biết những thông tin gì

Bài viết dưới đây sẽ giúp bạn giải đáp thắc mắc này nhé.
hoclaixethanhcong.vn                             Được xTrứng 1 năm  anh em có đăng kí thì né trung tâm Đồng Tiến chỗ gần công viên Lê Thị Riêng ra nha, chỗ 63 Trường Sơn.
Thấy trên mạng nói có nhiều chỗ giả danh Đồng Tiến nên nghỉ chắc nó uy tín nên mới bị giả danh.

Cố gắng tìm đúng Đồng Tiến thật

Nhưng vẫn không tốt lành gì.
Gọi tháng 7-2019 hỏi thì kiu đăng kí gấp để kịp đăng kí thi tháng 11-2019.
Đóng tiền xong hết im ru, không có bất kì thông báo gì.
Chủ động gọi hỏi thì báo trước ngày thi 1.5 tháng sẽ có lịch học thực hành.
tức là khoảng giữa tháng 9.
Sau đó đến giữa tháng 9 gọi lại thì báo lịch thi dời đến tháng 3 năm sau, nếu chờ được thì chờ, có dời tiếp hay không thì không biết.
Nếu muốn lấy lại tiền thì trừ lại 600k tiền học lý  thuyết.
ví dụ 600k x 100 người chắc số tiền cũng ko nhỏ.
Mọi người khi đăng kí học lái xe nhớ để ý chiêu này nha.
Chỗ nào có cam kết lịch thi bằng giấy tờ đàng hoàng thì hãy đăng kí.
Không lại mất tiền đấy.
Ví dụ mỗi lần nó dời 6 tháng mà dời chừng 3 lần thì cũng phải bỏ cuộc thôi               Mr Vu79ĐẠI BÀNG 1 năm  Ở SG chỉ có 3 trung tâm uy tín là Hoàng Gia, Tiến Thành và qk7, .

Tôi thấy Tiến Thành chi phí được nhất

Luantran1985Trứng 20 phút  Có ai đang học ở trường cao đẳng giao thông vận tải tp.hcm (8 nguyễn ánh thủ,q.12) không ạ, cho em xin ít thông tin, em đang tính học bằng b2 mà không có khoá học , giáo viên dạy ở đó có nhiệt tình không ạ,, em cảm ơn ạ               123 4.

W88yes

Board footer